ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: login ไม่ได้ฮะ  (อ่าน 3372 ครั้ง)

Maste-Deo

• บุคคลทั่วไป
login ไม่ได้ฮะ
« เมื่อ: 25/10/05, 10:47:19 »
คือผมติดตั้ง board เสร็จแล้ว ลอง log out แล้ว log in ใหม่ไม่ได้ฮะ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร(ver 1.1 ครับ)
เมื่อวานลง 1.0.5 ก็ปกติดี = = ช่วยชี้แนะด้วยครับ เคยลงไป 2 host เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
Re: login ไม่ได้ฮะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 25/10/05, 13:40:41 »
ใช้วิธีอัพเกรดจาก 1.0.5 เป็น 1.1 ใช่มั้ยคะ??
ถ้าใช่ และก่อนอัพเกรดมีแบคอัพฐานข้อมูลไว้
ก็ลองลบฐานข้อมูล smf_members (ในหน้า phpMyAdmin) แล้วอัพอันที่แบคอัพไว้ขึ้นไปแทนดูนะคะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

Maste-Deo

• บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 25/10/05, 22:46:13 »
ลงแบบเต็มไปครับ นี่เพิ่งโหลด file มาใหม่ ทำใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม T_T
ว่าจะ up 1.0.5 ใช้แทนไปก่อน -o- upgrade ผมก็มีปัญหา :P
แต่มานแปลกๆ = = db ข้อมูลใหม่ๆเลย user ก็มีครบแต่ สogin ไม่ได้ ใช้ตัวกันลืม password มันใส่ password ให้ก็ไม่ได้ ToT

ออฟไลน์ chaii

• Full Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 11/12/19, 22:22:26 »
ลงเต็มไปเลยครับ

ผลบอลสด 7m