ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเรื่องค้นหาหน่อยครับ  (อ่าน 2001 ครั้ง)

ออฟไลน์ no_99

• *
คือเวลา ค้นหา มันจะบอกว่า

Can't open file: 'yabbse_log_search_results.MYI' (errno: 145)
ไฟล์: /usr/local/psa/home/vhosts/xxxxxxxxxx.com/httpdocs/board/Sources/Search.php
บรรทัด: 855

บันทึก: ฐานข้อมูลคุณต้องการอัพเกรดใหม่ ฟอรั่มของคุณในขณะนี้เป็นเวอร์ชั่น SMF 1.1.2, ด้วยเหตุนี้ SMF ของคุณ 1.1.1. มันถูกแนะนำกับเวอร์ชั่นล่าสุดในไฟล์ upgrade.php.

ต้องทำไงดีครับ แนะนำหน่อย
แล้วถ้า upgrade เป็น 1.1.8 นี่ ทำได้เลยใช่รึเปล่าครับ ไม่ต้องลงไทยหรืออังกฤษใหม่ใช่มั้ยครับ

ขออภัยมือใหม่ครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: ช่วยเรื่องค้นหาหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 12/02/09, 09:11:29 »
อัปตัว 1.1.8 ไปเลยครับตัวนี้เสถียรสุดๆไม่มีปัญหาจุกจิก 

ออฟไลน์ no_99

• *
Re: ช่วยเรื่องค้นหาหน่อยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 12/02/09, 14:27:39 »
ขอบคุณครับ จะลองดูคร้าบ