ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: RC2 มี Mod Global Stick มั๊ยอ่ะคับ  (อ่าน 5287 ครั้ง)

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
RC2 มี Mod Global Stick มั๊ยอ่ะคับ
« เมื่อ: 30/03/06, 03:56:43 »
RC2 มี Mod Global Stick มั๊ยอ่ะคับ

เหมือน Ver. เก่าๆ อ่ะคับ ที่ว่า ปักหมุดทุกบอร์ด อ่ะคับ

ออฟไลน์ tgc

• *
Re: RC2 มี Mod Global Stick มั๊ยอ่ะคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 6/04/06, 00:23:29 »
อยากรู้เหมือนกันครับ ทำยังไงครับ มันมีประโยชน์มากเลยครับ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
Re: RC2 มี Mod Global Stick มั๊ยอ่ะคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 7/04/06, 01:15:46 »
ช่ายๆๆๆ เวลาประกาศข่าว ที่ไม่อะไรมาก ใช้ Global Stick สะดวกมากเรย

มีใครรู้บ้างอ่ะคับ