ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องขอคำแนะนำครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 3812 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaing2

• *
เนื่องจากผมเกิดปัญหาจากการ อัพ เวอร์ชั่น เว็บบอร์ด จาก SMF 1.7 เป็น 1.8

ปัญหาคือ ผมได้ อัพผ่าน ผู้ดูแลระบบ ในตัวเว็บบอร์ดไม่ผ่าน แต่พอดีด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการ

ผมเลยดาวห์โหลด SMF 1.8 มา แล้ว อัพขึ้นโฮล ผ่าน FTP แล้วสั่งทับ 1.7 ไป
หลังจากนั้่น เว็บบอร์ดผมก็ไม่สามารถใช้งานได้เลยครับ แบบนี้ พอมีทางแก้ไขบ้างไหมครับ

คือต้องการข้อมูลเก่าๆ ที่อยู่ในบอร์ด รบกวนทุกๆท่านช่วยชี้แนะแนวทางแก้ไขครับ

ขอบคุณทุกท่านมานะที่นี้ครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
ไหนๆก็ไปแล้ว  แต่ฐานข้อมูลคุณยังอยู่  ติดตั้งใหม่เลย  โดยใช้ฐานข้อมูลเดิม

กระทู้จะยังคงอยู่ไม่ไปไหน  อาจเพี้ยนบางตัวก็ปรับแก้เอาครับ

ลองดูเพราะผมก็เคยเป็นแบบนี้

ออฟไลน์ jaing2

• *
ไหนๆก็ไปแล้ว  แต่ฐานข้อมูลคุณยังอยู่  ติดตั้งใหม่เลย  โดยใช้ฐานข้อมูลเดิม

กระทู้จะยังคงอยู่ไม่ไปไหน  อาจเพี้ยนบางตัวก็ปรับแก้เอาครับ

ลองดูเพราะผมก็เคยเป็นแบบนี้
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ  :)