ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอ error ขึ้นหน้าแรกครับ เนื่องจากใช้งาน require เรียกกระทู้ล่าสุดจากเว็บบอร์ด  (อ่าน 2805 ครั้ง)

ออฟไลน์ vagn

• *
พอดีผมใช้ require ที่ไปเรียกกระทู้ล่าสุดจากเว็บบอร์ดมาโชว์หน้าแรก ดังนี้ครับ
<?php require("/home/content/n/e/e/northshore/html/smf/SSI.php"); ?>

ผลก็สามารถใช้งานได้เป็นอย่างดีครับ แต่บางครั้ง จะมี error ขั้นโชว์บบด้านล่างครับ

Notice: SSI.php was unable to load a session! This may cause problems with logout and other functions - please make sure SSI.php is included before *anything* else in all your scripts! in /home/content/n/e/e/northshore/html/smf/SSI.php on line 158

บางครั้งโชว์ error บางครั้งไม่โชว์ ผมเลยงงๆ ว่าต้องทำยังไงดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใดพอทราบ ช่วยแนะนำด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/04/06, 20:41:33 โดย vagn »

NeFz

• บุคคลทั่วไป
เป็นเหมือนกันเลยครับ คุณ TinaCat ช่วยหน่อยครับ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
เหมือน part มันไม่ถูก อ่ะคับ

ยังไง ลอง เช็ค part ของมัน ดูใหม่อ่ะคับ

ออฟไลน์ R2-Dino

• *
เป็นเหมือนกันเลยครับ ผมเอาใส่ไว้ข้างบนสุด แล้ว ตรงบรรทัดแรก ครับ
ขึ้น error แต่ กระทู้ทุกอย่างโชว์หมดนะครับ มีแต่ error มากวนใจ :'( :'(