ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: สร้างฐานข้อมูลโดยโปรแกรมอะไร  (อ่าน 3255 ครั้ง)

ออฟไลน์ knok

• *
ผมดาวน์โหลด smf rc2 จะอัพโหลดขึ้นเว็บ ต้องทำอย่างไรครับ การสร้างฐานข้อมูล โดยใช้ PhpMyAdmin ได้มั๊ยครับ และเมื่อสร้างได้แล้ว ฐานข้อมูลของเราจะอยู่ตรงไหน และ จะต้องอัพโหลดขึ้น โฮสได้อย่างไร และ ต้องอัพโหลด Mysql  ขึ้นโฮสด้วยหรือเปล่าครับ เครียดมากไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรแล้ว

ddt

• บุคคลทั่วไป
WMServer Tools 3.3  ??? ???

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
คือจะสร้าง ในเครื่องเราก่อน แล้วค่อย อัพ ขึ้นไป เหรอคับ

แต่ แนะนำว่า ทำบน host เลยก็ได้คับ