ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: smf1.0.6 อัพเป็น smf 1.1 rc2 ได้ใหมครับ  (อ่าน 4366 ครั้ง)

นุ

• บุคคลทั่วไป
แล้วทำอย่างไงอ่ะครับ
อีกอย่างนึงนะ แล้วมันต่างกันไงครับ 106 กับ rc2 นะ ........... ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ HackPro

• Global Moderator
  • หนุ่ม SA พเนจร
Re: smf1.0.6 อัพเป็น smf 1.1 rc2 ได้ใหมครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30/03/06, 10:53:28 »
ดาวโหลดตัวอัพเดทมา แล้วก็รันอ่ะครับ เหมือนตอนที่คุณลงนั่นหล่ะ

คล้าย ๆ กันมาก ๆ เลย อัพเดทได้แน่นอน

ข้อแตกต่างผมไม่สามารถอธิบายได้ไหม

คุณต้องลองลงทั้ง 2 เวอร์ชั่นดู

แล้วเปรียบเทียบข้อแตกต่าง