ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: Attachment File Size  (อ่าน 3021 ครั้ง)

ออฟไลน์ piguyso

• *
Attachment File Size
« เมื่อ: 15/03/06, 10:58:10 »
เนื่องจากผมทำการกำหนดขนาดไฟล์ที่อนุญาต ให้ทำการ attachment ให้เป็น 5000 KB

แต่ ไฟล์ที่ผมทำการ up มีขนาดแค่ 2000 KB ก้อไม่สามารถ up ได้ครับ

มันขึ้นว่า ใช้เวลานานหรือไฟล์มีขนาดใหญ่เกิน

มีวิธีการแก้ปัญหามั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
Re: Attachment File Size
« ตอบ #1 เมื่อ: 15/03/06, 23:32:02 »
ของผมเคยเป็นอ่ะคับ ผมลบ แล้ว install php ใหม่อ่ะคับ

ปล. ผมตั้ง server เองที่บ้านอ่ะคับ