ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบชื่อ ธีม ตามรูปครับ  (อ่าน 13922 ครั้ง)

ออฟไลน์ final

• *
ผมอยากทราบชื่อ ธีม ตามรูปครับ ชื่ออะไร และหาได้ที่ไหน

ผมอยากให้สมาชิกในเว๊บบอร์ดสามารถเลือก สีได้ด้วยตัวเองขณะเล่นเว๊บครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: อยากทราบชื่อ ธีม ตามรูปครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/01/09, 06:44:44 »
ชื่อธีม Dilber MC  เลือกแบบสีได้มากมายในธีมเดียว สีสันสบายตา

ตามลิ้งนี้ http://custom.simplemachines.org/themes/index.php?lemma=80

ออฟไลน์ final

• *
Re: อยากทราบชื่อ ธีม ตามรูปครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 26/01/09, 12:06:21 »
ขอบคุณ yota ครับ ผม download และติดตั้งแล้วแต่ไม่ขึ้นแทบสี 12 สีครับ
ต้องทำอย่างไรต่อครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ mango

• *
« ตอบ #3 เมื่อ: 11/02/09, 06:02:31 »
ขอบคุณ yota ครับ ผม download และติดตั้งแล้วแต่ไม่ขึ้นแทบสี 12 สีครับ
ต้องทำอย่างไรต่อครับ ขอบคุณมากครับ

dilbermc-logo.zip (125KB)  ตัวนี้ใช้ทำอะไรเหรอครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
« ตอบ #4 เมื่อ: 12/02/09, 09:21:16 »
logo ครับ

ออฟไลน์ aofarashizaa

• *
« ตอบ #5 เมื่อ: 29/05/09, 12:01:07 »
จะเปลี่ยน สี เปลี่ยนยังไงหรอครับ
แล้วจะเปลี่ยนโลโก้ยังไงหรอคับ เห็นมีไฟร์มาให้ด้วยอ่ะ