ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดปัญหาตามรูปครับ แก้ยังไงครับ  (อ่าน 11291 ครั้ง)

ออฟไลน์ understyles

• *
รบกวนผู้รู้ครับ

ออฟไลน์ understyles

• *
รูปไม่ขึ้นที่นี่ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 13/03/09, 10:13:36 »
ขยายรูปให้ดูครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
การตรวจสอบว่าทำไมภาพหายไป

ออฟไลน์ sar

• *
    • chonmeedee.com สาระบันเทิงป่นท่องเที่ยว
ง่ายมากครับคุณแค่เอาเมาส์ไปคลิกขวาที่รูปที่หายไปนะครับ และ้วเลือก property ดู URL ของรูปนั้นครับ มันจะบอกรายละเอียดเอาไว้ว่าอยู่ที่ใหน โฟร์เดอร์อะไร ไฟล์รูปชื่ออะไรครับ จากนั้นคุณก็หารูปมาใส่ ในตำแหน่งนั้น โดย FTP ขึ้นไป ทับที่ตำแหน่งที่ได้ดูมาเมื่อกี่เนี้ยครับ
chonmeedee.com สาระบันเทิงป่นท่องเที่ยว