ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: smf 1.1.7 ลงภาษาไทยยังไงหรอครับ  (อ่าน 4866 ครั้ง)

ออฟไลน์ neenow

• *
ช่วยด้วยครับ

ช่วยบอกวิธีลงภาษาไทยให้หน่อยครับ
แต่ก่อนเคยลงได้แต่ตอนนั้นทำมั่วๆเลยจำไม่ได้ 
วอนพี่ๆทั้งหลายช่วยด้วยนะครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: smf 1.1.7 ลงภาษาไทยยังไงหรอครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 20/01/09, 10:47:03 »
แล้วติดตั้งบอร์ดยังครับ  ปกติก่อนอัปไฟล์ควรแตกไฟล์ภาษาออกมาก่อนครับแล้วจึงอัปขึ้นโฮส

ไม่เป็นไรแก้ไขได้  แตกไฟล์ภาษาออกมา

แล้วอัปไปทับ ธีม เดิมเลย  ไฟล์ภาษาผมแนบไฟล์มาพร้อมนี้

ออฟไลน์ jenkjenk

• *
Re: smf 1.1.7 ลงภาษาไทยยังไงหรอครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 1/02/09, 02:04:17 »
ขอบคุณครับ กำลังลองพอดีเลย

ออฟไลน์ mango

• *
« ตอบ #3 เมื่อ: 8/02/09, 01:05:18 »
แต่ folder theme ภาษาไทย ที่แตกออกมา file ข้างในมันไม่มีเหมือนของเก่าเขาน่ะครับ

อันเดิม defual classcic babylon ข้างในโฟลเดอร์เดิมๆ มีไฟล์อย่างอื่นอีกมากเลย
แต่ของไทย ไม่มีเลยครับ