ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องทำไอค่อนข้อความ  (อ่าน 3601 ครั้ง)

ออฟไลน์ stow

• *
คือผมอยากเพิ่มไอค่อนข้อความครับ

เช่น เพิ่มที่มีอยู่ นอกจากรูปพวกนี้ครับ  :) ;) :D ;D >:( :( :o 8) ??? ::) :P :-[ :-X :-\ :-* :'(

แล้วก็เพิ่มไอค่อนข้อความตรงนี้ด้วยครับ

คือผมได้ลองนำภาพไปวางใน Folder ภาพ Icon แล้ว แต่ไม่ปรากฏ อยากทราบว่าต้องทำงัยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: ถามเรื่องทำไอค่อนข้อความ
« ตอบ #1 เมื่อ: 9/01/09, 16:34:05 »
ผมเคยโพสแล้ว  ลองหาดู

ออฟไลน์ stow

• *
Re: ถามเรื่องทำไอค่อนข้อความ
« ตอบ #2 เมื่อ: 12/01/09, 03:30:43 »
ง่า

จะพยายามครับ