ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: -----ใหม่ล่าสุด----- Kawasaki ZX10R 2016 ABS สภาพใหม่มาก วิ่งน้อย พร้อมท่อ Akra  (อ่าน 1358 ครั้ง)

ออฟไลน์ Misssad

• *
ใหม่ล่าสุด Kawasaki ZX10R 2016 ABS สภาพใหม่มาก วิ่งน้อย พร้อมท่อ Akrapovic Shorty
ราคาเพียง 545,000 เท่านั้นครับ จ่ายจบพร้อมออกรถเพียง 60,000 + คนค้ำ 1 คน สามารถออกรถได้เลยครับ สภาพนางฟ้า ไม่มีล้มหนักหรือเข้าเคลมมาก่อนครับ
เครื่องยนตร์สมบูรณ์ ABS ระบบไฟใช้ได้ครบทุกอย่าง เลขไมล์ 12,xxx Km ครับ การันตีไมล์แท้ๆ รายการของแต่ง ท่อ Akrapovic Shorty *แท้* ไฟท้าย Motodynamic *แท้* สนใจ คลิ๊กที่นี้เลยครับแจกเครดิตฟรี เว็บพนันอันดับ1