ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมลง smf แล้วเวลาใช้งาน มันจะช้าๆๆเป็นเพราะอาไรครับ  (อ่าน 2261 ครั้ง)

นานา

• บุคคลทั่วไป
ผมลง smf แล้วเวลาใช้งาน มันจะช้าๆๆเป็นเพราะอาไรครับ เครื่องที่ ลง เป็น linux (debian) Apache 2, php4 , mysql ,4.0.24
 อาการมัน จะ อึ่งไปสักช่วงอึดใจ ให้รำคาญเล่นเหมือนไปหาอาไรสักอย่างแล้วก็ แว็บ มา แต่ถ้า login แล้วจะเร็วขึ้นมาหน่อย แต่ก็ยังรู้สึกช้าอยู่  เครื่องที่ลงยังอยู่ในวงแลนอยู่เลย ไม่ทราบว่าผมเซ็ตอาไรผิดไปหรือเปล่า ช่วยที่ครับ User ด่า ใหญ่แล้ว :-[ :-[