ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบวิธีการให้ไฟล์แนบซ่อน จนกว่าจะมีการโพสก่อน ถึงจะเห็น  (อ่าน 4765 ครั้ง)

ออฟไลน์ stow

• *
คงเข้าใจคำถามนะครับ

คือ อยากให้ไฟล์แนบที่อัพไปนั้น ซ่อน อยู่ และจะดาวนโหลดได้หรือ มองเห็นได้ก็ต่อเมื่อ ต้องตอบกระทู้ก่อนครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
ไฟล์แนบ  สามารถตั้งค่าให้ คนทั่วไปมองเห็นหรือมองไม่เห็นเท่านั้นครับ  จะซ่อนเพื่อให้ตอบก่อนมองเห็นไม่ได้

การซ่อนข้อความนั้นได้โดยลงตัวเสริม  หากสนใจตามผมมา ติดตั้งลูกเล่น ซ่อนข้อความก่อนตอบ

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **
ถ้าเป็นบอร์ดดิสคัส ฟังชั่นตัวนี้ติดมาแบบพื้นฐาน

แจ้งให้ทราบเผื่ออยากลองเล่นดู http://www.alligartor.com/03/discuz7/index.html

ลิ้งค์ที่ให้เป็นบอร์ดดิสคัสรุ่นล่าสุด แพทล่าสุด (ทำและมั่วมากะมือ)

ลองผ่านไปดู เผื่อเข้าทาง เข้าตากรรมการมั่ง

ออฟไลน์ stow

• *
ขอบคุณมากครับ
สำหรับคำตอบครับ

สรุปคือไม่มีนะครับ ;D