ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ พิมเว็บผิดทำให้เข้าไม่ได้ครับ  (อ่าน 2888 ครั้ง)

anotai

• บุคคลทั่วไป
ช่วยด้วยครับ ผมไปพิม URL ผิดตรงที่ตั้งชื่อเว็บอะครับ
จาก www.afkm.net/board
ไปเป็น www.afkm.neet/board

หาที่แก้ไม่ได้ครับ

ใครทราบช่วยบอกหน่อยครับ ???

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net

หมายถึงพิมพ์ผิดตอนติดตั้งใช่มั้ยคะ??
ถ้าใช่ก็เปิดไฟล์ Settings.php มาแก้ไขค่ะ
สามารถแก้ไขเป็น URL ที่ถูกต้องได้ที่ไฟล์นี้ค่ะ  (โหลดไฟล์จากโฮสต์มาแก้นะคะ)

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

anotai

• บุคคลทั่วไป
ทำได้แล้วครับไปเจอตรงนั้นพอดีครับเมื่อเช้าขอบคุณมากๆครับที่แนะนำ