ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการให้กระทู้ที่สร้างหรือตอบล่าสุดมาอยู่บนสุด  (อ่าน 2656 ครั้ง)

์Nastyboy

• บุคคลทั่วไป
ต้องการให้กระทู้ที่สร้างหรือตอบล่าสุดมาอยู่บนสุด
แบบว่าตอนนี้ถ้าสร้างใหม่มันมาอยู่บนสุด
แต่ตอบกระทู้ไปมันก็อยู่ที่เดิม อยากให้มันมาอยู่บนสุด
จะได้รู้ความเคลื่อนไหวของแต่ละกระทู้
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ guanteen

• Guanteen.com - กวนตีนที่สุดในโลก
  • *
    • กวนตีนที่สุดในโลก
ปกติก็อยู่บนสุดอยู่แล้วนี่ครับท่าน ขอดูเวบหน่อยครับ