ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

โพลล์

มีวิธีบล็อก คนหรือspam มี่เข้ามาโพสต์กระทู้ ที่มีแต่ Video รูปภาพโป้

บล็อกคน โพสต์รูปโป้ video ลามก
0 (0%)
บล็อก Spam โพสต์รูปโป้ video ลามก
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีบล็อก คนหรือspam มี่เข้ามาโพสต์กระทู้ ที่มีแต่ Video รูปภาพโป้  (อ่าน 5471 ครั้ง)

ออฟไลน์ hispeed2006

• *
คือตอนนี้ ไม่รู้ว่าเป็นคน หรือSpam มากวนใจทุกวัน และมาคอยนั่งลบภาพอุบาทว์ทุกวันเลยครับพี่น้อง ใครมีวิธี ช่วยผมได้บ้าง ได้โปรดชี้แน่ะด้วยครับ มันไม่สมาชิกของเราก็เลยบล็อกไม่ได้  ตัวบอร์ดเองก็ทำให้สำหรับคนทั่วไป ไม่ต้องสมัครสมาชิกก็ตั้งกระทู้ได้ครับ แต่มีพวกนี้และรำคาญ......หาย

ออฟไลน์ peng_117

• *
ก็ Set ให้คนทั่วไปอ่านได้อย่างเดียว โพสไม่ได้สิครับ

ผมว่าต้องทำใจนะ คนอาจเข้าน้อยลงในช่วงแรก แต่ถ้าบอร์ดรกๆ เต็มไปด้วย Spam นี่ก็ไม่อยากเข้าอยู่ดีอ่ะ

ออฟไลน์ sinisa

• *

ออฟไลน์ podza241

• *
ก็ Set ให้คนทั่วไปอ่านได้อย่างเดียว โพสไม่ได้สิครับ

ผมว่าต้องทำใจนะ คนอาจเข้าน้อยลงในช่วงแรก แต่ถ้าบอร์ดรกๆ เต็มไปด้วย Spam นี่ก็ไม่อยากเข้าอยู่ดีอ่ะ

ทำแบบนั้นแล้วมันก็ยังเข้ามาโพสได้อยู่ดี พอมีวิธีแก้ไขไหมครับผม