ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้งหมดทุกขึ้นตอนแล้วแต่พอกดfinish กลับขึ้นแบบนี้  (อ่าน 3829 ครั้ง)

ออฟไลน์ chanakran

• *
ติดตั้งหมดทุกขึ้นตอนแล้วแต่พอกดfinish กลับขึ้นแบบน

Parse error: syntax error, unexpected $end in /home/kamisosh/forums/Sources/Subs.php on line 317

แบบนี้เราจะไปปรับให้มันเป็น no line ตรงไหนค่ะ

เพราะพึ่งจะเคยลงเป็นครั้งแรก กะ smf

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **
อ้างถึง
forums/Sources/Subs.php on line 317
เปิดดูว่า บรรทัดนั้นว่าไว้อย่างไร

ออฟไลน์ chanakran

• *
อ้างถึง
forums/Sources/Subs.php on line 317
เปิดดูว่า บรรทัดนั้นว่าไว้อย่างไร

ในไฟล์  sources  ใช่ไหมค่ะแล้วก็แก้ให้เป็น 317 เหรอค่ะ

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **
เปิดดูไฟล์ Subs.php บรรทัดที่ 317 บรรทัดที่สามร้อยสิบเจ็ดว่าไว้อย่างไร

ออฟไลน์ มารอวบ

• มารอวบอั๋น สะท้านโลกา
  • *
    • Pro99.net Promotion for you
 ??? อยากช่วยนะครับ แต่รายละเอียดน้อยไปหน่อย อยากถามว่าใช้ smf รุ่นไหนอยู่ครับ
Pro99.net Promotion for you โปรโมชั่นเพื่อคุณ