ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อัพเกรด SMF 1.0.5 เป็น 1.1RC2 ไม่ผ่าน..มีข้อความฟ้องแบบนี้ครับ  (อ่าน 3307 ครั้ง)

ออฟไลน์ maha

• *
    • Baanmaha@music
อ้างถึง
The MySQL user you have set in Settings.php does not have proper privileges.

Please ask your host to give this user the ALTER, CREATE, and DROP privileges.

Click here to try again.

CHMOD แล้วก็ไม่ผ่าน...แต่อัพเกรอที่โฮสอื่นผ่านครับ...ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขเพิ่มตรงไหนครับ
ขอบพระคุณมากครับ
การผสมผสานระหว่าง SMF + MKP เรียบง่าย สบายตา