SMF Support > General Thai Support

ถ้าอยาก ย้าย กระทู้ทั้งหมด ในบอร์ด ไปไว้อีกที่ หนึ่ง ทำได้ไหมครับ

(1/1)

EVO Hosting:
ถ้าอยาก ย้าย กระทู้ทั้งหมด ในบอร์ด ไปไว้อีกที่ หนึ่ง ทำได้ไหมครับ

TinaCat:
ไม่ค่อยเข้าใจคำถามค่ะ
จะย้ายกระทู้ทั้งหมดไปไว้ในบอร์ดอีกห้องนึง
หรือว่าย้ายกระทู้ทั้งหมดไปอีก Server นึงคะ??

EVO Hosting:
ภายในเว็บเดียวกัน ผมมี ห้อง อยู่ สอง ห้อง
จะย้าย จากห้อง นึงไปอีกห้องครับ

TinaCat:
ถ้าคุณเปิดใช้งาน แสดงปุ่มเลือกข้อความในหน้าดัชนีข้อความเป็นเช็คบล็อค ไว้
(ตั้งค่าที่ข้อมูลส่วนตัว/ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ)
ก็เลือกกระทู้ทั้งหมดในบอร์ดห้อง A โดยติ๊กถูกที่ช่องไว้
แล้วเลือกย้ายกระทู้ไปยังห้อง B ได้ในทีเดียวเลยค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม