ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเรื่องเวอร์ชั่นต่างๆของSMFอะครับ  (อ่าน 3154 ครั้ง)

ออฟไลน์ googleee

• *
คือSMFมันมีเวอร์ชั่นใหม่คือ1.17กับ2.0Beta4 อยากทราบว่ามันต่างกันยังไงอะครับหรือ2.0ใหม่กว่า งงอะครับช่วยบอกที

ออฟไลน์ มารอวบ

• มารอวบอั๋น สะท้านโลกา
  • *
    • Pro99.net Promotion for you
ผมใช้ 1.1.7 อยู่ครับ ยังไม่เคยใช้ 2.0 แต่รู้ว่า เป็นรุ่น beta อยู่ัยังไม่สมบูรณ์ ก็เลยใช้ 1.1.7 ไปก่อน
Pro99.net Promotion for you โปรโมชั่นเพื่อคุณ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
คือSMFมันมีเวอร์ชั่นใหม่คือ1.17กับ2.0Beta4 อยากทราบว่ามันต่างกันยังไงอะครับหรือ2.0ใหม่กว่า งงอะครับช่วยบอกที

Beta4  ก็ยังทดลองใช้งานครับ  แต่เท่าที่ลองใช้ก็เสถียรสุดๆ  ก็เลยใช้มันซะเลย

ส่วนอนาคตจะเป็นอย่างไร  ต้องมีนทางแก้ไขครับ  ผู้ที่เขาปล่อยให้ใช้เขาไม่ปล่อยให้เราเสียหายแน่  คิดว่า...