ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา ของบอร์ดหายไปครับ  (อ่าน 3385 ครั้ง)

ออฟไลน์ checKmate

• *
หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.207 วินาที กับ 7 คำสั่ง  ไอ้ตรงบรรทัดล่างสุด หายไปครับ

คือเราจะดูว่าการเข้าชม ใช้เวลาไปเท่าไหร่ หายไปครับจะใส่ยังไงได้บ้างครับ

ลองไปดูที่ > ผู้ดำเนินการ > ส่วนปรับแต่งค่าการใช้งาน > วางรูปแบบ > แสดงเวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าทุกหน้า

ผมก็ติ๊กถูกไว้แล้วครับ แต่มันไม่ยอมใช้ได้ครับ

ส่วนในหัวข้อ index.template นั้น

อ้างถึง
   // Show the load time?
   if ($context['show_load_time'])
      echo '
      <span class="smalltext">', $txt['smf301'], $context['load_time'], $txt['smf302'], $context['load_queries'], $txt['smf302b'], '</span>';

echo '
      </div>';

ก็มีอยู่ครับ