ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: server settings  (อ่าน 4301 ครั้ง)

ออฟไลน์ Heartbreaker

• *
server settings
« เมื่อ: 26/01/06, 11:13:38 »
ผมจะเข้าไปเปลี่ยนชื่อเวปบอร์ดคับ
พอเข้าไปที่ server setting  ข้อมูลมันขึ้นว่างๆอ่า
ปกติ มันจะโชว์ข้อมูลทั้งหมดไม่ใช่เหรอครับ
เลยไม่กล้าเปลี่ยน กลัวผิดพลาด
แล้วจะไปแก้ชื่อเวปบอร์ดยังงัยดี

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
Re: server settings
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/01/06, 12:21:26 »
ลองเช็คดูก่อนค่ะว่า  ไฟล์ Settings.php ของคุณมีข้อมูลปกติดีหรือเปล่าคะ??
มันไม่มีข้อมูลอะไรแสดงเลยก็ดูแปลกๆน่ะค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

ออฟไลน์ Heartbreaker

• *
« ตอบ #2 เมื่อ: 26/01/06, 14:57:33 »
เช็คดูแล้ว ข้อมูลยังมีอยู่ครบครับ
แต่สงสัยจังทำไมไม่ขึ้นใน admin
ลอง refresh หลายทีหละ
งั้นผมเปลี่ยนใน Seetings.php เลยละกันนะครับ

ขอบคุณครับ

เน

• บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 2/05/06, 06:49:06 »
เป็นเหมือนกัน แต่ก่อนไม่เป็นพออัพ Apache 2.0 + MYSQL 5.0 เป็นเยย

เน

• บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 2/05/06, 06:52:21 »
ไปดูในรายงานข้อผิดพลาด มันขึ้นแบบนี้

8: Undefined variable: ไดเร็กทอรี่ของคำสั่งโปรแกรม
ไฟล์: e:\AppServ\www\thaiboy\Sources\ManageServer.php
บรรทัด: 224

8: Undefined variable: ไดเร็กทอรี่ของฟอรั่ม
ไฟล์: e:\AppServ\www\thaiboy\Sources\ManageServer.php
บรรทัด: 224

เพียบเลย