ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาเกี่ยว Theme Juno ค่ะ  (อ่าน 4083 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมวย

• *
มีปัญหาเกี่ยว Theme Juno ค่ะ
« เมื่อ: 23/01/06, 16:58:38 »
มีปัญหาเกี่ยว Theme Juno ค่ะ

download Theme ที่ชื่อว่า Juno จาก simplemachine มาค่ะแล้วติดตั้ง Theme เป็นที่เรียบร้อย แต่มีปัญหาอยู่ทีเมื่อคลิ๊ก เมนูที่กระทู้ รูปภาพกลับเป็น กากบาท แบบนี้คะ( ด้านล่างค่ะ ) และเมื่อ คลิ๊กขวาเพื่อดูตำแหน่งที่ภาพไม่ขึ้น กลับ ไม่บอกตำแหน่งแบบนี้ อะค่ะ  http://192.168.1.1/forums/   รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ น้ำพริก

• เจ๊สั่งให้มาลุย
  • Full Member
    • www.korkwai.com
Re: มีปัญหาเกี่ยว Theme Juno ค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/01/06, 00:21:59 »
กระเป๋าตำแหน่งภาพมันหายไปครับ แก้โดยการกดคลิกขวาpropertyที่รูปที่ไม่โชว์แล้วก้อดูลิ้งมันว่ามาจากกระป๋าอะไรแล้วก้อทำการพาทกระเป๋าตามที่อยู่รูปครับ

ออฟไลน์ หมวย

• *
Re: มีปัญหาเกี่ยว Theme Juno ค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 3/02/06, 09:18:45 »
ลองดูแล้วค่ะ  แต่มันไม่บอกชื่อภาพค่ะ

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
« ตอบ #3 เมื่อ: 3/02/06, 12:48:12 »
เป็นบอร์ดในวงแลนเหรอคะ??
ถ้าไม่ใช่  ก็ขอลิงค์เว็บด้วยค่ะ
จะลองเข้าไปดูค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.