ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ พี่ ๆ ครับ  (อ่าน 3906 ครั้ง)

ออฟไลน์ leng_kub

• *
ภาพที่ใช้ในการลงทะเบียน หายไป ต้องทำยังไงอ่ะครับ...เพราะมีคนเข้ามาสมัครแล้วเขาบอกว่า ไม่มีตัวหนังสือให้พิมพ์ตาม เลยสมัครไม่ได้ครับ...รบกวนพี่ ๆ ทุกท่านด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: ขอความช่วยเหลือ พี่ ๆ ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10/11/08, 15:08:21 »
อัพไปใหม่ครับ ภาพนะ

ออฟไลน์ leng_kub

• *
Re: ขอความช่วยเหลือ พี่ ๆ ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 10/11/08, 22:43:37 »
อัพไปใหม่ครับ ภาพนะ

ขอบคุณมากครับ...ผมคงต้องรบกวนถามอีกรอบครับ ต้องทำยังไงครับ

เพราะเว็บบอร์ดนี้ ผมก็ให้เขาลงให้ครับ...ผมไม่ค่อยมีความรู้ซักเท่าไหร่ครับ :-[

ขอคำชี้แนะด้วยครับ...ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pizad_sura

• *
    • zayyes.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 8/01/09, 18:33:01 »
ลงใหม่เลยดีกว่าครับ