ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: MOD Easy Upload ImageShack แบบนี้ทำยังงัยครับ  (อ่าน 2167 ครั้ง)

ออฟไลน์ JO778

• *
อยากทำแบบนี้จะต้องทำอย่างไรครับผม ผมติดตั้ง MOD Easy Upload ImageShack แล้วก็ได้อยู่ แต่มันไม่เหมือนกันมัน แค่ลิ้งไปที่เว็บอัพโหลด แล้วก๊อปโค๊ด URL มาใส่

แต่ของตัวอย่างแค่เปิดไฟล์รูปมาแล้วอัพโหลด แค่นี้ก็เสร็จ จะไม่มีหน้าเว็บใหม่ขึ้นมาให้ก๊อบโค๊ด URL   มันจัดการให้หมดเลยแค่คลิก ตั้งกระทู้ ก็ได้แล้วครับ

ภาพตัวอย่างจากเว็บอื่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/10/08, 19:13:41 โดย JO778 »