ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: แงๆ ทำยังไงดีเนี่ย  (อ่าน 2852 ครั้ง)

dnk

• บุคคลทั่วไป
แงๆ ทำยังไงดีเนี่ย
« เมื่อ: 20/01/06, 00:46:49 »
ทำยังไงให้ไม่มีช่องกรอก e-mail ตอนตั้งกระทู้ใหม่อ่ะคะ

ใครรู้ช่วยบอกทีนะ

ออฟไลน์ น้ำพริก

• เจ๊สั่งให้มาลุย
  • Full Member
    • www.korkwai.com
Re: แงๆ ทำยังไงดีเนี่ย
« ตอบ #1 เมื่อ: 20/01/06, 08:13:36 »
ถ้าตัวเดิมของsmfจะไม่มีอยู่แล้วนะครับ ไม่ทราบว่าโหลดจากที่ไหนมาครับ

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
« ตอบ #2 เมื่อ: 20/01/06, 11:57:00 »
ถ้าตอบหรือตั้งกระทู้ใหม่ในสถานะ บุคคลทั่วไป
ปกติจะต้องใส่อีเมล์ค่ะ
ถ้าจะทำแบบไม่ต้องใส่อีเมล์  ก็ต้องแก้ไขโค้ดใส่อีเมล์หลักไว้เลย
แต่จำไม่ค่อยได้แล้วค่ะว่าแก้ไฟล์ไหน
เคยทำแล้วหนนึง  นานมากๆแล้ว  (นานจนลืมค่ะ  ขอเวลาไปค้นโค้ดก่อนค่ะ) -__-"

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

dnk

• บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 20/01/06, 20:39:42 »
ขอบคุณค่า... แล้วจะรอนะคะ อ่า รู้สึกจะโหลดมาจากในเว็บนี้แหละค่ะ