ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอากลุ่มสมาชิกอยู่หน้าแรกของบอร์ด(มีภาพประกอบ)  (อ่าน 2327 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nunanz

• *

อยากทำให้มันมาอยู่ข้างหน้าต้องทำอย่างไร?หรอคะ

ช่วยหน่อยคะ ขอร้องหละนะ.... :'(

ออฟไลน์ Seed-korn

• *
เป็น mod ตัวหนึ่งครับ จำชื่อไม่ได้แล้วด้วยซิครับ น่าจะ membergroups ไรประมานนี้นะครับ
หากจะเพิ่มลูกเล่นไห้กับบอร์ดเราควรศึกษาภาษา php ก่อนครับ ถ้าไม่เป็นไม่เป็นไป เอาพอรู้ภาษาอังกฤษนิดหน่อย
ไฟล์ที่จำเป็นต่อการปรับแต่ง
index.template.php
style.php
ส่วน mod นั้นท่านควรดูเวอร์ชั่นของบอร์ดท่านไห้ตรงกับ mod ด้วยไม่งั้นบอร์ดพังครับ และที่สำคัญควร back up ข้อมูลทุกครั้ง