ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: smf_2-0-beta4 ไม่ผ่านครับ  (อ่าน 3749 ครั้ง)

ออฟไลน์ koon03

• *
smf_2-0-beta4 ไม่ผ่านครับ
« เมื่อ: 17/10/08, 13:46:37 »
ติดที่หน้านี้ครับ ช่วยตอบด้วยครับ

ระบบติดตั้งนี้สามารถเชื่อมต่อ FTP ไปซ่อมไฟล์ซึ่งจำเป็นต้องเขียนทับ ถ้าระบบนี้ไม่ทำงาน คุณจะต้องไปทำด้วยตัวเอง โปรดทราบระบบนี้ไม่สนับสนุน SSL ในขณะนี้
Unable to connect to FTP server with this combination of details.

530 Login incorrect.

เซิร์ฟเวอร์: พอร์ต:   
สิ่งนี้ควรจะเป็นเซิร์ฟเวอร์และพอร์ตสำหรับเครื่องเซิร์ฟเวอร์ FTP ของคุณ
ชื่อผู้ใช้งาน: 
ชื่อผู้ใช้งานเพื่อล็อคอิน This will not be saved anywhere.
รหัสผ่าน: 
รหัสผ่านเพื่อล็อคอิน This will not be saved anywhere.
พาทไดเรคทอรี่ที่ติดตั้ง: 
The path in the box above was automatically detected

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
Re: smf_2-0-beta4 ไม่ผ่านครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 16/02/09, 17:58:03 »
chmod เป็น 777 หรือยังครับ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /