ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: smfพอผมเอาขึ้นเว็บจริงๆมีปัญหาต้องแก้ยังไงคับ  (อ่าน 3788 ครั้ง)

ออฟไลน์ siripongcct

• *
โปรแกรมที่ผมโหลดมานะครับ smf_1-1-6_install///smf_1-1-6_thaiผมเอาลงแล้วลองใช้กับเครื่องตัวเองแล้วใช้ได้ไม่มีปัญหาไร........แต่พออัพftpขึ้นเว็บตัวเองจริงๆแล้วพอถึงหน้าที่มันบอกว่า ขอแสดงความ่ยินดีการติดตั้งเสร็จสมบูรณ์แล้วก็ลบไฟล์install.....เสร็จพอเปิดหน้าบอร์ดที่ตัวเองเซ็ตแล้วมันเป็นภาษาต่างดาวเต็มเลย....
*****มันเป็นเพราะอะไรครับผมจะต้องแก้ไขด้วยวิธีใหนคับ....ขอถามผู้รู้ช่วยเหลือหน่อยนะคับ...

ออฟไลน์ Cyber-X

• *
ติดต่อมาที่ [email protected] ครับ
เดี๋ยวผมติดตั้งให้เลยครับ ช่วยกันได้คับ

ออฟไลน์ montree

• *
ดูที่ฐานข้อมูลหรือยังครับว่าเป็นภาษาไทยแบบไหน tis620 หรือ utf-8
แล้วโหลด smf มาเป็นภาษาไทยแบบ tis620 หรือ utf-8 เวลาติดตั้งให้เชตให้ตรงนะครับ

ออฟไลน์ yuth09

• *
ไม่รู้ได้หรือยัง