ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: 2: fsockopen(): php_network_getaddresses: gethostbyname failed  (อ่าน 3753 ครั้ง)

ออฟไลน์ checKmate

• *
2: fsockopen(): php_network_getaddresses: gethostbyname failed
« เมื่อ: 19/01/06, 01:05:51 »
คือผม ส่งข้อความให้คนอื่นใน SMF แล้วชอบขึ้นข้อความแบบนี้ครับ

2: fsockopen(): php_network_getaddresses: gethostbyname failed

แล้วก็เวลา สมัตรสมาชิกใหม่ ก็ชอบ ขึ้นประมาณนี้เหมือนกันครับ

ต้องคอย กด Refresh ทีนึงถึงจะ หายไปครับ
บางทีก็ ติดคำว่า ตรวจสอบคุ๊กกี้
แต่ผมก็ติ๊ก เครื่องหมายพวกนี้ออกหมดแล้ว ครับ

ส่วนปรับแต่งค่าการใช้งาน

เปิดใช้การเก็บข้อมูลคุ๊กกี๊ลงบนเครื่องผู้ใช้งาน
(ไม่สามารถใช้กับ SSI ได้) 

ใช้คุ๊กกี้กับ subdomain
(ปิดการใช้งาน การเก็บข้อมูลคุ๊กกี๊ลงบนเครื่องผู้ใช้งานก่อน!) 

ใช้ META รีไดเร็กแทน HTTP
(สำหรับ IIS 4.0 และ Apache บางเวอร์ชั่น)