ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิด flash ไม่ได้ครับ  (อ่าน 3946 ครั้ง)

กาย

• บุคคลทั่วไป
เปิด flash ไม่ได้ครับ
« เมื่อ: 22/01/06, 10:58:52 »
ผมเพิ่งเริ่มใช้ smf เป็นครั้งแรก ก็ลองตัว 1.1 rc2 เลยครับ

ยังหาหัวข้อที่จะเปิดการใช้งาน flash ไม่เจอครับ ???

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
Re: เปิด flash ไม่ได้ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 22/01/06, 20:54:28 »
หมายถึงจะให้โพสต์แสดง Flash ในบอร์ดได้ใช่มั้ยคะ??
ไปที่เมนู
ควบคุมการวางรูปแบบฟอรั่ม >> กระทู้และหัวข้อ >> ตั้งค่ากระทู้ >> ติ๊กถูกที่ แสดงผลไฟล์ flash ในกระทู้

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

กาย

• บุคคลทั่วไป
Re: เปิด flash ไม่ได้ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 23/01/06, 01:14:31 »
ขอบคุณมากครับ คุณ TinaCat ทำได้แล้วครับ  :D