ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเอาบอร์ดมาติด Banner ต้องทำยังไงครับ  (อ่าน 2910 ครั้ง)

ออฟไลน์ tung_big

• *
ผมจะทำป้าโฆษณา  ครับ
ต้องทำยังไงอะครับ ผมยังมือใหม่อยู่ครับแนะนำด้วยนะครับ

ออฟไลน์ arunsiam

• *
ไม่เห็นมีคนแนะนำเลย

อยากติดโฆษณาเหมือนกัน

ออฟไลน์ yuth09

• *
AdSense ซิต้องมีอีเมล์เป็น Gmail ก่อนถึงสมัครได้ ลองดูนะ

https://www.google.com/adsense/support/bin/answer.py?answer=9727&hlrm=th_TH

ออฟไลน์ Seed-korn

• *
ความหมายของคุณ คือ ติดไว้ที่ไหนไช่รึปล่าว
ลอง mod globalheadersfooters
หากจะเพิ่มลูกเล่นไห้กับบอร์ดเราควรศึกษาภาษา php ก่อนครับ ถ้าไม่เป็นไม่เป็นไป เอาพอรู้ภาษาอังกฤษนิดหน่อย
ไฟล์ที่จำเป็นต่อการปรับแต่ง
index.template.php
style.php
ส่วน mod นั้นท่านควรดูเวอร์ชั่นของบอร์ดท่านไห้ตรงกับ mod ด้วยไม่งั้นบอร์ดพังครับ และที่สำคัญควร back up ข้อมูลทุกครั้ง