ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ SMF 1.1 RC2 พร้อมภาษาไทย นี่ลบหมวดหมู่กับบอร์ดไงครับ  (อ่าน 5487 ครั้ง)

ออฟไลน์ aukkwat

• TheBig Administrator
  • *
    • TheBigOnline Advance Server
SMF 1.1 RC2 พร้อมภาษาไทย ลบหมวดหมู่บอร์ดไงครับ หาไม่เจอเลยครับ
งงมากๆครับ ใครรู้บอกทีนะครับ
TheBig Avance Networker

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
วิธีลบบอร์ด
ควบคุมการวางรูปแบบฟอรั่ม >> แก้ไขบอร์ด >> เลือกบอร์ด และคลิก แก้ไข >> คลิกปุ่ม ลบบอร์ด

วิธีลบหมวดหมู่
ควบคุมการวางรูปแบบฟอรั่ม >> แก้ไขบอร์ด >> คลิกที่ชื่อหมวดหมู่ (แก้ไข) >> คลิกปุ่ม ลบหมวดหมู่

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.