ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเราต้องการเปลี่ยนการตั้งค่าพื้นฐานต้องทำยังไงคะ  (อ่าน 2973 ครั้ง)

ออฟไลน์ yEnZ

• *
คือพอดีว่า ให้ทาง host เค้าลงให้อ่ะคะ ทีนี้เค้า set มาให้เราแล้วเราอยากจะเปลี่ยนต้องทำยังไงคะ

ละมีปัญหาอยู่ว่า เวลาส่ง e-mail ให้สมาชิก ถึงเราจะแก้ไขข้อมูลให้เป็น e-mail เราแล้ว

แต่สมาชิกที่ได้รับเมล ก็ยังเห็นเป็น e-mail เดิมที่ตั้งค่า

ถึงตอนนี้แล้วถ้าเราต้องการจะเปลี่ยน ต้องทำยังไงคะ

ออฟไลน์ yEnZ

• *
หาเจอแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ - -*