ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยน ธีม แล้ว ไม่เปลี่ยนครับ กลับมาธีม มาตรฐานตลอด  (อ่าน 2087 ครั้ง)

ออฟไลน์ whosomeone

• *
ก่อนหน้านี้ ลองไปเอาโค้ด Flash Chat มาลง ใน index_template.php พอเซฟ ก็เออเร่อเลย
แล้วมันก็บอกว่ากลับไปใช้ ธีม มาตรฐาน พอกลับมาที่ธีมมาตรฐานได้แล้ว
ผมก็ไปแก้ ไฟล์ นั้น ให้กลับเป็นดังเดิม ลบบรรทัดที่เพิ่มเข้าไป จนเหมือนเดิมทั้งหมดแล้วเซฟ

แล้วกลับไปหน้าธีม

เลือกธีม อื่น (ซึ่งลงไว้ ประมาณ สิบกว่าธีม)

"ไม่ได้" ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง เป็นธีม มาตรฐานเหมือนเดิม

งง เปลี่ยนเป็นธีมไหนไม่ได้เลย

แงๆๆๆ ใครรู้มั้ยครับ ว่าเป็นเพราะอะไร  สามารถ แก้ตรงไหนได้มั่งมั้ยครับผม

:-[ :-[ :-[ :-[