ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนขนาดรูปโปรไฟล์ด้านซ้ายมือ ทำอย่างไรครับ  (อ่าน 15587 ครั้ง)

ออฟไลน์ kobysilom

• *
เปลี่ยนขนาดรูปภาพของเราโปรไฟล์ด้านซ้ายมือ ให้ใหญ่ขึ้น ทำอย่างไรครับ ต้องแก้ที่โค๊ดไฟล์ไหนครับ ขอบคุณครับ :P
Thank you for reply to me

• *
ไม่มีใครทำได้เลยเหรอ...... :'(

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
ควบคุมการวางรูปแบบฟอรั่ม >> ผู้จัดการระบบไฟล์แนบ >> ตั้งค่ารูปส่วนตัว >> แก้ไขขนาดความกว้าง/ความสูงของรูปที่อนุญาตค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

SAS

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับผมก็อยากรู้เหมือนกัน 8)

• *
ขอบคุณมากครับ วันหลังจะเอามาโชว์บ้าง  ;D

ออฟไลน์ GONTONA

• *
ทำแล้วครับ

แต่ปัญหาคือ

รูปติดกรอบ ครับ

อยากขยาย แถบมันออกมา หน่อย ใครรู้วิธี บ้างครับ

ออฟไลน์ SMFClub

• *
ควบคุมการวางรูปแบบฟอรั่ม >> ผู้จัดการระบบไฟล์แนบ >> ตั้งค่ารูปส่วนตัว >> แก้ไขขนาดความกว้าง/ความสูงของรูปที่อนุญาตค่ะ

ตามท่านนี้เลยครับ
แก้ใขเองได้ผ่านหน้าแอดมิด ;)
ลองแก้ใขปรับแต่งเล่นๆดูครับ
แล้วจะรู้ว่า SMF ไม่ยากอย่างที่คิด