ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาเข้า ส่วน โปรไฟล์ ขึ้นข้อความ นี้ อ่ะครับช่วยที  (อ่าน 1841 ครั้ง)

ออฟไลน์ whosomeone

• *
Fatal error: Cannot redeclare blogcontrolpanel() (previously declared in /home/a3008591/public_html/forum/Sources/Profile.php:2954) in /home/a3008591/public_html/forum/Sources/Profile.php on line 4776

ต้องแก้ยังไงครับ
จำไม่ได้ด้วยเพราะ mod ตัวไหน น่าจะ blog แต่ก็ไม่น่าจะเกี่ยวกับการเข้าไปโปร์ไฟล์เลยนี่นา

ลองล็อคอิน ยูส อื่น ก็เป็นเหมือนกัน

ตอนนี้ ไล่ เอา mod ออกหมด ก็ยังไม่หาย
ต้องเข้าไปแก้ไข ตรงส่วนไหนคับ ช่วยทีครับผม
ขอบคุณครับ

??? ???