ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับเกี่ยวกับการสร้างฐานข้อมูล SMF ครับ  (อ่าน 1787 ครั้ง)

ออฟไลน์ soma

• *
ช่วยทีครับเกี่ยวกับการสร้างฐานข้อมูล SMF ครับ
ผมทำการอัพโหลด ตัว SMF เข้าไปที่ www.freetzi.com เข้าไปเรียบร้อย ลองกดที่เวป เข้าได้ที่ forum ที่ผมกำหนดไว้ แต่ forum มันให้ใส่รหัสผ่าน ผมเลยกลับไปที่ตัวเวปแม่ ไปกำหนดฐานข้อมูล ที่ตัวเวปหลักคับ พอเข้าไปปรากฏ ว่าที่ตัว Privileges มีเครื่องหมาย ห้ามกำหนด กำหนดไม่ได้ แล้วที่ ตัว Create new database ก็ไม่มีกล่องให้เรากำหนด ไม่ทราบว่าต้องทำไงบ้างครับ ช่วยบอกทีครับอีกนิดเดียวก็จะเสร็จแล้ว เซ็งเลย ใครพอรู้เกี่ยวกับฐานข้อมูลของเวปนี้บ้างครับ บอกทีน่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ