ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ file ที่ back up ไว้อย่างไร  (อ่าน 4066 ครั้ง)

ออฟไลน์ momaydopod

• *
    • ไปซื้อไปหากันได้นะครับ
ใช้ file ที่ back up ไว้อย่างไร
« เมื่อ: 10/08/08, 21:43:36 »
ตอนนี้ผม ล้าง บอร์ด ไปเรียบร้อยแล้วครับ แต่ สร้าง บอด ขึ้นมาใหม่ แล้ว ใช้ ของ host 000ไนหะ เลยมันมีให้ install SMF เลย ง่ายมากๆครับ
แต่ ผมไม่อยาก ตั้งกระทู้ใหม่ เพราะ ของเดิมเยอะมากๆ  คราวนี้ เรา จะเอา ไฟล์ ที่ เรา BACK up เอาไว้ กลับเอามาใช้กับบอร์ด ใหม่ ได้รึเปล่าครับ  บอด back up 1.1.5 แต่ สร้างใหม่ 1.1.4 มันสามารถทำได้รึเปล่าครับ

แล้วทำอย่างไรครับ

ออฟไลน์ jaypop09

• *
Re: ใช้ file ที่ back up ไว้อย่างไร
« ตอบ #1 เมื่อ: 28/10/08, 17:58:50 »
แล้ววิธีการ back up ทำยังไงครับ