ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: การใช้งานเบื้องต้นของ โปรแกรมเว็บ SMF  (อ่าน 3171 ครั้ง)

ออฟไลน์ kitipong_ckl

• *
 ;)เราต้องเตรียมอะไรบ้างอ่ะครับถึงจะใช้ได้อย่างสมบูรณ์ และมีประสิทธิภาพ และเข้าใจได้ง่ายที่สุดจะไปศึกษาที่กระทู้ไหนครับบอกหน่อยนะครับและอีกอย่างผู้ที่จะนำไปใช้ต้องมีความรู้เรื่องการเขียนโปรแกรมภาษา PHP ด้วยหรือป่าว งงครับ เพราะว่าตอนนี้ผมเห็นเว็บที่หน้าตาเหมือนกับเว็บนี้มากมายเหลือเกินยกตัวอย่าง downloadfc ,thaiadmin,doodclup, และอีกมากมายเหลือเกิน แค่นี้ครับที่อยากรุ้มากจริง :)