ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนใจดีช่วยทำเว็บบอร์ดให้โครงการ  (อ่าน 3472 ครั้ง)

ออฟไลน์ dreampower

• *
โครงการแบ่งฝันปั่นน้ำใจ เป็นโคงการเพื่อน้องๆ อยากได้เว็บบอร์ดแต่ไม่มีความรู้ในการทำเลย
ผู้รู้อยากจะช่วยโครงการที่ทำกิจกรรมเพื่อสังคมมีปะครับ พอดีเราใช่ของฟรีแล้วบางทีข้อมูลและภาพก็หายหมด

โครงการเราเป็นโครงการเล้กๆ แต่ทำด้วยใจ เลยไม่มีทุนไปจ้างใครทำ ผู้ที่มีความรู้โปรดช่วยเราด้วย

ขอบคุณครับ
เอ [email protected]

www.dreampowerclub.th.gs

ออฟไลน์ klongfilm

• *
ถ้าไม่ต้องการสวยมากผมทำให้ได้ครับ ติดต่อแบ็งค์นะครับ [email protected] หรือ [email protected]
พิมพ์รายละเอียดห้องมาครับ แยกเป็นห้อง ๆ ใส่ word มาครับแล้วผมจัดทำให้ฟรีครับ(ถ้าไม่ต้องสวยมาก) ถ้าต้องการสวยก็รอพี่ๆ ท่านอื่นนะครับ

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **
สำหรับองค์กร งานกุศล เช่นวัด ที่ไม่แสวงหากำไร ผมรับติดตั้งให้ฟรี

ไม่รับเซิฟเวอร์ฟรี ไม่รวมการโม หรือปรับแต่ง

ตัวนี้ http://www.discuzthai.com/thread-2706-1-1.html

ออฟไลน์ dreampower

• *
ขอบคุณทุกท่านครับ