ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใน SMF จะตรวจสอบกระทู้/โพสท์ของสมาชิกก่อนแสดงบนเว็บทำอย่างไรครับ  (อ่าน 1927 ครั้ง)

ออฟไลน์ carefor

• *
มือใหม่ครับ
รบกวนเรียนถามท่านผู้รู้ด้วยครับ

ใน SMF Board
สามารถกำหนดให้ admin ตรวจสอบกระทู้/โพสท์ของสมาชิก
ก่อนแสดงบนเว็บได้หรือไม่ครับ
ถ้าทำได้ ขอคำแนะนำด้วยครับว่า จะ set ที่ตรงไหนครับ

ที่ถามมาเพราะต้องการตรวจสอบ post ของสมาชิกในเว็บผมครับ
เพื่อให้เกิดสันติและไม่กระทบกระทั่งกันจนเกินไปครับ

ขอบคุณมากครับ