สนใจลงโฆษณา คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำห้อง chat ในเว็บบอร์ดครับ  (อ่าน 8435 ครั้ง)

ออฟไลน์ tor

• *
  • ผลไม้รสล้ำ อุตสาหกรรมก้าวหน้า น้ำปลารสเด็ด เกาะเสม
ช่วยบอกวิธีทำด้วยครับ พี่ๆ คือกรุณาบอกให้ละเอียดด้วยครับ ว่าต้องทำไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: จะทำห้อง chat ในเว็บบอร์ดครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 27/07/08, 12:50:19 »
แชทแบบไหนครับถ้าแบบภาพด้านล่าง เอาโค๊ดมาวางเลย โดยไปสมัครขอโค๊ดที่นี่ http://xat.com/

ออฟไลน์ tor

• *
  • ผลไม้รสล้ำ อุตสาหกรรมก้าวหน้า น้ำปลารสเด็ด เกาะเสม
Re: จะทำห้อง chat ในเว็บบอร์ดครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 6/08/08, 10:56:19 »
ต้อนนี้ได้โค๊ดมาแล้วครับ ต้องเอาไปวางยังไงต่อครับ...
ช่วยบอกขั้นต้อนด้วยครับผม

ออฟไลน์ doodex

• *
« ตอบ #3 เมื่อ: 2/10/10, 23:59:06 »
แล้วผมจะรู้ด้วยคนไหมนี่ ช่วยหน่อยนะครับ ว่าวางในส่วนไหน