ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้งแล้วเวลาเรียกใช้งานเกิด Error ครับ  (อ่าน 3144 ครั้ง)

ออฟไลน์ prawat029

• MooAuan
  • *
ผมติดตั้ง WEbboard เรียบร้อยแล้วครับ แต่เวลาเรียกใช้งานเกิดปัญหาขึ้นข้อความว่า

Bad Gateway
Web server received an invalid response while acting as a gateway or proxy server.

ต้องทำการ Refresh หลายๆ รอบถึงจะเข้าได้ ไม่ทราบเกิดจากอะไรครับ

ผมใช้ Version SMF 2.0 Beta 4

รบกวนหน่อยน่ะครับ

ออฟไลน์ stow

• *
ว่าแต่ server ที่ใช้นั้นเป็น Server Free หรือ ป่าวละ

เพราะส่วนใหญ่จะล้มบางเวลา

เมื่อใช้งานได้แบบว่าพอดีคุณรีแฟรช พอดี มันใช้งานได้พอดี อะไรประมาณนั้น

สรุปคือ server ครับมันล้ม