ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับติดตั้ง mod ไม่ได้ทำไงดีครับ มีรูปให้ดูครับ  (อ่าน 17305 ครั้ง)

ออฟไลน์ oksexy4you

• *
ผมได้โหลด mod มาแล้วก็ติดตั้งจนมาถึงหน้านี้ ก็ต้องเลือก [ บันทึก Mod ] ใช่ป่าวครับ พอเลือกแล้วมันก็ให้ใส่รหัสตั้งเกี่ยวกับ ftp ที่ใช้ผมก็ใส่แล้วใส่ชื่อใส่รหัส ก็ไม่ได้ อ่านดูว่าต้องแก้ที่ cmod ผมก็แก้แล้วเป็น 777 ก็ยังไม่ได้อีก ไอ้ ชื่อ/รหัส ftp ผมก็ใช้อยู่ทุกวันทำไมมันยังจะฟ้องว่าไม่ได้อีก งงจริงๆครับ หมดปัญญา ใครรู้วิธีช่วยหน่อยครับ..จะเป็นพระคุณอย่างสูงจอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Riryoku

• Jr. Member
  • **
โฮสท์ไม่รองรับครับ ชัดเจนนะ

ออฟไลน์ oksexy4you

• *
ออ...เหรอครับ...เพราะที่ผมใช้โฮสนี้มันโฮสฟรีนะ....และถ้าเกิดเสียตังแล้วมันจะรับใช่ป่าวครับ...หรือว่า...ไม่เกี่ยว..เป็นเพราะโฮสมันไม่รับเองจะเสียตังหรือไม่เสียก็ไม่รับ...แล้วอย่างนี้เราจะพิจณาโฮสจากตรงไหน..ถึงจะได้รู้ว่า..มันซัฟพอร์ทอะไรบ้าง...จะดูตรงไหนว่า...โฮสนี้ติด mod ได้หรือไม่ได้...หรือยังไงครับ...อธิบายหน่อยนะครับ..ขอบคุณครับ... :)

ออฟไลน์ vadon

• *
    • VDO และเพลงมันส์ๆ
คงต้องเช่าแล้วละครับ ดูแล้วใส่ถูกต้องหมด ครบหมด แต่ไม่รัน ว่าแต่ ว่า ลง MOD อารายหรอ ครับ
พาท ก็ถูกต้องที่อยู่ ftp ไม่น่าจะมีอารายผิดพลาด ถ้าเปง จำพวก mod rewrite ต้องให้โฮส มันรองรับด้วยนะครับ
ถึงจะ แรงได้ ฮิ ๆๆๆ

ออฟไลน์ svrnuke

• *
ลองเปลี่ยน  path  เป็น  /smf/  ดูครับ
ถ้าไม่ได้ลองเปลี่ยนค่า  permission ของ  folder package  เป็น  777  ดูคัรบ

ออฟไลน์ eagle

• *
ผมก็ลงไปไม่ได้เหมือนกัน ขนาดเป็นโฮตส์เช่าแบบเสียเงินนะเนี่ย คือจะลง mod  YouTube_BBCode

ออฟไลน์ Yaoshix

• Yaoshix
  • *
เหมือนจะเป็นแบบนั้นนะครับ