ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

โพลล์

แนะนำด้วยครับ

แนะนำ
0 (0%)
ไม่แนะนำ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ บอร์ด smf มีปัญหาครับ  (อ่าน 2115 ครั้ง)

ออฟไลน์ poconvoy

• *
สวัสดีครับ
คือก่อนหน้านี้ผมได้ แสดง News Fader ที่หน้าแรก และตอนนี้ผมต้องการเอา News Fader ออก แต่มันกลับ error ครับ
ผมเข้าไปที่ ตั้งค่าธีมปัจจุบัน --> และได้เอาติกถูกหน้า News Fader ที่หน้าแรก ออก แล้วผมก็กดที่ "บันทึก"  มันกลับ
ขึ้น error ครับ

ตัวอย่าง error ครับ

Forbidden
You don't have permission to access /smf/index.php on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
--------------------------------------------------------------------------------
Apache/1.3.37 Server at www.aaa.com Port 80

เลยไม่รู้จะแก้ไขอย่างไร แต่ผมได้ลอง ตั้งค่าที่หน้าอื่น ที่ไม่ใช่หน้า ตั้งค่าธีมปัจจุบัน ก็ได้ปกตินะครับ ผมเลยสงสัยว่า มันอาจจะ error แต่หน้า ตั้งค่าธีมปัจจุบัน อ่ะครับ ยังไงรบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ