ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการติดตั้ง SMF ใหม่ แต่ทำไม่เป็นหาผู้ช่วยเหลือหน่อยครับ  (อ่าน 4071 ครั้ง)

ออฟไลน์ balloon

• *
ต้องการติดตั้ง SMF ใหม่ แต่ทำไม่เป็นหาผู้ช่วยเหลือหน่อยครับ  ???
เคยโหลดแล้วแต่ไมได้คับ
ใครทำเป็นช่วยบอกวิธีทำอย่างละเอียดให้หน่อยครับ
ช่วยหน่อยนะครับ
ทำไม่เป็นอยากทำได้ครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
ไม่รู้จะพึ่งใครจริงๆครับ :)

ออฟไลน์ uncletoads

• *
ต้องการติดตั้ง SMF ใหม่ แต่ทำไม่เป็นหาผู้ช่วยเหลือหน่อยครับ  ???
เคยโหลดแล้วแต่ไมได้คับ
ใครทำเป็นช่วยบอกวิธีทำอย่างละเอียดให้หน่อยครับ
ช่วยหน่อยนะครับ
ทำไม่เป็นอยากทำได้ครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
ไม่รู้จะพึ่งใครจริงๆครับ :)

เหมือนกันเลย อยากเรียนรู้ แต่หาผู้แนะนำไม่ได้เลย หรือท่านใดมีคู่มือ คำชี้แนะ ขอรบกวนด้วยครับ..ขอบคุณล่วงหน้าครับ ??? ??? ???

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
จะติดตั้งลงในโฮสจริง หรือเปล่าครับถ้าใช่ลองอ่านดูที่นี่ครั]บ
http://www.iscare.net/main/index.php?type=preview&area=1&p=articles&id=5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/05/08, 20:52:12 โดย pang207 »
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /