ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำอย่างไรให้ข้อมูล ถูกค้นหาได้ใน google ครับ  (อ่าน 4106 ครั้ง)

ออฟไลน์ kadai

• *
ทำอย่างไรจะให้ข้อมูลในบอร์ดของเรา ให้ค้นหาเจอทาง google ครับ
เปิดบอร์ดมาหนึ่งเดือนแล้ว ยัง google อะไรจากบอร์ดไม่เจอเลย

รบกวนปรึกษาว่าจะทำอย่างไรดี
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Riryoku

• Jr. Member
  • **
ทำ SEO ครับ
คุณคงต้องไปศึกษาเองสักพักใหญ่ๆเลย แต่ถ้าจ้างบริษัทที่เขารับทำนี่ก็เริ่มต้นที่หมื่นกว่าบาทครับ

ออฟไลน์ lalausa55

• *
    • เว็บบอร์ดแจกเพลงขอเพลง รูปหนุ่มหล่อ รูปนักศึกษาน่ารักๆ
ทำอย่างไรจะให้ข้อมูลในบอร์ดของเรา ให้ค้นหาเจอทาง google ครับ
เปิดบอร์ดมาหนึ่งเดือนแล้ว ยัง google อะไรจากบอร์ดไม่เจอเลย

รบกวนปรึกษาว่าจะทำอย่างไรดี
ขอบคุณครับ
Submit URL กับ Search Engine google

>>> http://www.google.com/addurl.html <<<

ออฟไลน์ dobo

• *
สู้ๆๆคับ